Material / Malighafi
Bidhaa zote
MALIGHAFI YA CHAKULA
Soya
Soya / Soya Meal Chanzo muhimu cha protini yenye ubora katika chakula cha kuku na mifugo, kinachosaidia ukuaji na maendeleo ya mwili.
BEI YA REJAREJATSh 2,300/kgChini ya 1000 kg
BEI YA JUMLATSh 2,200/kgKuanzia 1000 kg
- Bei na stock huthibitishwa kabla ya delivery
- Mwanza · Lake Zone
Wasiliana na JAYMO kuthibitisha upatikanaji na usafirishaji. Kuonekana kimataifa hakuthibitishi delivery, gharama ya usafirishaji, forodha au availability.
