JAYMO Animal FeedsJAYMO ANIMAL FEEDSLISHA. ONA. ENDELEA.
NENDA SOKONI Fungua duka
NENDA SOKONI
Material / Malighafi
Bidhaa zote

MALIGHAFI YA CHAKULA

PUMBA ZA MAHINDI

Material / Malighafi100 kgIpo stock

PUMBA NYEUPE ZA MAHINDI Pumba nyeupe za mahindi ni malighafi muhimu katika utengenezaji wa chakula cha mifugo. Hutoa nishati na nyuzinyuzi zinazosaidia mmeng’enyo wa chakula na hutumika vizuri katika kutengeneza mchanganyiko wa lishe kulingana na aina ya mnyama. Inafaa kwa: • Nguruwe • Ng’ombe • Kuku — kwa kiwango sahihi kwenye formulation

BEI YA REJAREJATSh 600/kgChini ya 1000 kg
BEI YA JUMLATSh 550/kgKuanzia 1000 kg
  • Bei na stock huthibitishwa kabla ya delivery
  • Mwanza · Lake Zone

Wasiliana na JAYMO kuthibitisha upatikanaji na usafirishaji. Kuonekana kimataifa hakuthibitishi delivery, gharama ya usafirishaji, forodha au availability.