Material / Malighafi
Bidhaa zote
MALIGHAFI YA CHAKULA
DAMU
Damu (Blood Meal) ni chanzo chenye kiwango kikubwa cha protini, kinachosaidia ukuaji, kujenga misuli na kuongeza ubora wa lishe kwenye chakula cha mifugo. Hutumika kwa kiwango sahihi kwenye formula kulingana na aina na hatua ya ukuaji wa mnyama.
BEI YA REJAREJATSh 1,300/kgChini ya 1000 kg
BEI YA JUMLATSh 1,200/kgKuanzia 1000 kg
- Bei na stock huthibitishwa kabla ya delivery
- Mwanza · Lake Zone
Wasiliana na JAYMO kuthibitisha upatikanaji na usafirishaji. Kuonekana kimataifa hakuthibitishi delivery, gharama ya usafirishaji, forodha au availability.
